Sáng ngày 12/2/2024, tức Mùng 3 Tết Giáp Thìn, đoàn công tác Chi cục Kiểm lâm Thanh Hoá, do đồng chí Đàm Văn Hùng – Chi cục trưởng làm trưởng đoàn đã đến thăm, động viên, chúc Tết Xuân Giáp Thìn năm 2024 tại Hạt Kiểm lâm Thường Xuân.
Đồng chí Chi cục trưởng đã thăm hỏi sức khỏe, đời sống, tình hình công tác trực Tết của cán bộ trong đơn vị, nhất là việc chăm lo Tết cho cán bộ tại các Trạm.
Đại diện lãnh đạo Hạt Kiểm lâm Thường Xuân đã báo cáo về tình hình trực Tết của đơn vị, đảm bảo quân số sẵn sàng thực hiện tốt công tác QLBVR, PCCCR trên địa bàn huyện.
Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024, đồng chí Chi cục trưởng chúc cán bộ, CC, VC, người lao động trong đơn vị cùng gia đình năm mới hạnh phúc, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.