Thực hiện Quyết định số 44-QĐ/UBKTHU ngày 09/5/2023 của Uỷ Ban kiểm tra Huyện ủy Cẩm Thủy về giám sát việc thực hiện Chỉ thị 13-CT/TW ngày 12/01/2017 của Ban Bí thư về tăng cường sự lãnh đạo của Đảng trong công tác quản lý, bảo vệ và phát triển rừng đối với Đảng ủy xã Cẩm Liên.
Ngày 29/6/2023, Hạt Kiểm lâm huyện Cẩm Thủy đã phối hợp với Ủy ban kiểm tra Huyện ủy tổ chức kiểm tra việc lãnh đạo, chỉ đạo và thực hiện Chỉ thị 13-CT/TW ngày 12/01/2017 của Ban Bí thư trung ương Đảng đối với Đảng ủy xã Cẩm Liên. Qua kiểm tra Đoàn đã ghi nhận những kết quả đạt được trong công tác QLBV&PTR của xã Cẩm Liên trong thời gian vừa qua. Đồng thời cũng chỉ ra những khuyết điểm của Đảng uỷ xã Cẩm Liên trong việc tổ chức quán triệt, triển khai và kết quả thực hiện Chỉ thị số 13-CT/TW của Ban Bí thư công tác quản lý, bảo vệ và phát triển rừng (QLBV&PTR) để kịp thời khắc phục những tồn tại hạn chế, góp phần nâng cao vai trò, trách nhiệm của người đứng đầu cấp ủy đảng, chính quyền trong công tác lãnh đạo, chỉ đạo và tổ chức thực hiện nhiệm vụ QLBV & PTR trong những năm tiếp theo./.
Một số hình ảnh tại buổi làm việc